NZD6V2MUT5G
NZD6V2MUT5G
NZD6V2MUT5G
NZD6V2MUT5G
DIODE ZENER 6.2V DFN0201
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model NZD6V2MUT5G
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPNZD6V2MUT5G
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 6.2V DFN0201
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)6.2V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.1V @ 10mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấp2-X3DFN (0.62x0.32)
  • Power - Max300mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / Case0201 (0603 Metric)
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)60 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 6.2V 300mW ±5% Surface Mount 2-X3DFN (0.62x0.32)
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR1µA @ 3V