NP60N03KUG-E1-AY
NP60N03KUG-E1-AY
NP60N03KUG-E1-AY
NP60N03KUG-E1-AY
MOSFET N-CH 30V 60A TO-263
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Renesas Electronics America
Model NP60N03KUG-E1-AY
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPNP60N03KUG-E1-AY
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 30V 60A TO-263
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 250µA
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-263
  • Rds On (Max) @ Id, VGS4.8 mOhm @ 30A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)1.8W (Ta), 88W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
  • Nhiệt độ hoạt động175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds5300pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs93nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)30V