MMSZ36VCF
MMSZ36VCF
MMSZ36VCF
MMSZ36VCF
DIODE ZENER 36V 1W SOD123F
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model MMSZ36VCF
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPMMSZ36VCF
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 36V 1W SOD123F
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)36V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.2V @ 200mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-123F
  • Power - Max1W
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSOD-123F
  • Vài cái tên khácMMSZ36VCFTR
  • Nhiệt độ hoạt động150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất17 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)40 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 36V 1W ±5% Surface Mount SOD-123F
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR1µA @ 27V