MMSZ20T1G
MMSZ20T1G
MMSZ20T1G
MMSZ20T1G
DIODE ZENER 20V 500MW SOD123
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất AMI Semiconductor / ON Semiconductor
Model MMSZ20T1G
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPMMSZ20T1G
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 20V 500MW SOD123
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)20V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu900mV @ 10mA
  • Lòng khoan dung±5%
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-123
  • Power - Max500mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSOD-123
  • Vài cái tên khácMMSZ20T1G-ND MMSZ20T1GOSTR
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Thời gian chuẩn của nhà sản xuất40 Weeks
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Trở kháng (Max) (Zzt)55 Ohms
  • miêu tả cụ thểZener Diode 20V 500mW ±5% Surface Mount SOD-123
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR50nA @ 14V