IXYP15N65C3
IXYP15N65C3
IXYP15N65C3
IXYP15N65C3
IGBT 650V 38A 200W TO220
Loại sản phẩm Transitor - IGBT - Đơn
Nhà sản xuất IXYS
Model IXYP15N65C3
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPIXYP15N65C3
  • Thông tin sản phẩmIGBT 650V 38A 200W TO220
  • Nhà sản xuấtIXYS
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max)650V
  • VCE (trên) (Max) @ Vge, Ic2.5V @ 15V, 15A
  • Điều kiện kiểm tra400V, 15A, 20 Ohm, 15V
  • Td (bật / tắt) @ 25 ° C15ns/68ns
  • chuyển đổi năng lượng270µJ (on), 230µJ (off)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-220AB
  • LoạtGenX3™, XPT™
  • Power - Max200W
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-220-3
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Kiểu đầu vàoStandard
  • Loại IGBTPT
  • cổng phí19nC
  • Hiện tại - Collector xung (Icm)80A
  • Hiện tại - Collector (Ic) (Max)38A