IXTL2X220N075T
IXTL2X220N075T
IXTL2X220N075T
IXTL2X220N075T
MOSFET 2N-CH 75V 120A I5-PAK
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Mảng
Nhà sản xuất IXYS
Model IXTL2X220N075T
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPIXTL2X220N075T
  • Thông tin sản phẩmMOSFET 2N-CH 75V 120A I5-PAK
  • Nhà sản xuấtIXYS
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 250µA
  • Gói thiết bị nhà cung cấpISOPLUSi5-Pak™
  • LoạtTrenchMV™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS5.5 mOhm @ 50A, 10V
  • Power - Max150W
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseISOPLUSi5-Pak™
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds7700pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs165nC @ 10V
  • Loại FET2 N-Channel (Dual)
  • FET FeatureStandard
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)75V