IXGA15N100C
IXGA15N100C
IXGA15N100C
IXGA15N100C
IGBT 1000V 30A 150W TO263AA
Loại sản phẩm Transitor - IGBT - Đơn
Nhà sản xuất IXYS
Model IXGA15N100C
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPIXGA15N100C
  • Thông tin sản phẩmIGBT 1000V 30A 150W TO263AA
  • Nhà sản xuấtIXYS
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max)1000V
  • VCE (trên) (Max) @ Vge, Ic3.5V @ 15V, 15A
  • Điều kiện kiểm tra960V, 15A, 10 Ohm, 15V
  • Td (bật / tắt) @ 25 ° C25ns/150ns
  • chuyển đổi năng lượng850µJ (off)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpTO-263 (IXGA)
  • LoạtLightspeed™
  • Power - Max150W
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 150°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Kiểu đầu vàoStandard
  • cổng phí73nC
  • Hiện tại - Collector xung (Icm)60A
  • Hiện tại - Collector (Ic) (Max)30A