IPI70N10SL16AKSA1
IPI70N10SL16AKSA1
IPI70N10SL16AKSA1
IPI70N10SL16AKSA1
MOSFET N-CH 100V 70A TO262-3
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Infineon Technologies
Model IPI70N10SL16AKSA1
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPIPI70N10SL16AKSA1
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 100V 70A TO262-3
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTube
  • VGS (th) (Max) @ Id2V @ 2mA
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPG-TO262-3
  • LoạtSIPMOS®
  • Rds On (Max) @ Id, VGS16 mOhm @ 50A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)250W (Tc)
  • Bao bìTube
  • Gói / CaseTO-262-3 Long Leads, I²Pak, TO-262AA
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds4540pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs240nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)100V