IPD90N06S404ATMA2
IPD90N06S404ATMA2
IPD90N06S404ATMA2
IPD90N06S404ATMA2
MOSFET N-CH 60V 90A TO252-3
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Infineon Technologies
Model IPD90N06S404ATMA2
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPIPD90N06S404ATMA2
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 60V 90A TO252-3
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 90µA
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPG-TO252-3-11
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101, OptiMOS™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS3.8 mOhm @ 90A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)150W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds10400pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs128nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)60V