IPD70N10S312ATMA1
IPD70N10S312ATMA1
IPD70N10S312ATMA1
IPD70N10S312ATMA1
MOSFET N-CH 100V 70A TO252-3
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Infineon Technologies
Model IPD70N10S312ATMA1
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPIPD70N10S312ATMA1
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 100V 70A TO252-3
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 83µA
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPG-TO252-3
  • LoạtOptiMOS™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS11.1 mOhm @ 70A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)125W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds4355pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs65nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)100V