IPB100N04S303ATMA1
IPB100N04S303ATMA1
IPB100N04S303ATMA1
IPB100N04S303ATMA1
MOSFET N-CH 40V 100A TO263-3
Loại sản phẩm Transitor - FETs, MOSFETs - Đơn
Nhà sản xuất Infineon Technologies
Model IPB100N04S303ATMA1
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPIPB100N04S303ATMA1
  • Thông tin sản phẩmMOSFET N-CH 40V 100A TO263-3
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • VGS (th) (Max) @ Id4V @ 150µA
  • Công nghệMOSFET (Metal Oxide)
  • Gói thiết bị nhà cung cấpPG-TO263-3-2
  • LoạtOptiMOS™
  • Rds On (Max) @ Id, VGS2.5 mOhm @ 80A, 10V
  • Điện cực phân tán (Max)214W (Tc)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseTO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
  • Nhiệt độ hoạt động-55°C ~ 175°C (TJ)
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds9600pF @ 25V
  • Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs145nC @ 10V
  • Loại FETN-Channel
  • Xả để nguồn điện áp (Vdss)40V