CDBMHT1150-HF
CDBMHT1150-HF
CDBMHT1150-HF
CDBMHT1150-HF
DIODE SCHOTTKY 150V 1A SOD123T
Loại sản phẩm Diode - Bộ chỉnh lưu - Đơn
Nhà sản xuất Comchip Technology
Model CDBMHT1150-HF
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPCDBMHT1150-HF
  • Thông tin sản phẩmDIODE SCHOTTKY 150V 1A SOD123T
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu920mV @ 1A
  • Voltage - DC Xếp (VR) (Max)150V
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOD-123HT
  • Tốc độFast Recovery = 200mA (Io)
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / CaseSOD-123T
  • Nhiệt độ hoạt động - Junction-55°C ~ 150°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Loại diodeSchottky
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR500µA @ 150V
  • Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io)1A (DC)
  • Dung @ VR, F120pF @ 4V, 1MHz