BZM55C68-TR3
BZM55C68-TR3
BZM55C68-TR3
BZM55C68-TR3
DIODE ZENER 500MW MICROMELF
Loại sản phẩm Điốt - Zener - Đơn
Nhà sản xuất Electro-Films (EFI) / Vishay
Model BZM55C68-TR3
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPBZM55C68-TR3
  • Thông tin sản phẩmDIODE ZENER 500MW MICROMELF
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Gói / Trường hợpTape & Reel (TR)
  • Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz)68V
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.5V @ 200mA
  • Gói thiết bị nhà cung cấpMicroMELF
  • LoạtAutomotive, AEC-Q101
  • Power - Max500mW
  • Bao bìTape & Reel (TR)
  • Gói / Case2-SMD, No Lead
  • Nhiệt độ hoạt động-65°C ~ 175°C
  • gắn LoạiSurface Mount
  • Trở kháng (Max) (Zzt)1000 Ohm
  • Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR100nA @ 51V