APT60GF60JU3
APT60GF60JU3
APT60GF60JU3
APT60GF60JU3
IGBT 600V 93A 378W SOT227
Loại sản phẩm Transitor - IGBTs - Các mô-đun
Nhà sản xuất Microsemi Corporation
Model APT60GF60JU3
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SPAPT60GF60JU3
  • Thông tin sản phẩmIGBT 600V 93A 378W SOT227
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max)600V
  • VCE (trên) (Max) @ Vge, Ic2.5V @ 15V, 60A
  • Gói thiết bị nhà cung cấpSOT-227
  • Power - Max378W
  • Gói / CaseISOTOP
  • NTC ThermistorNo
  • gắn LoạiChassis Mount
  • Input Điện dung (Cies) @ VCE3.59nF @ 25V
  • Đầu vàoStandard
  • Loại IGBTNPT
  • Hiện tại - Collector Cutoff (Max)80µA
  • Hiện tại - Collector (Ic) (Max)93A