1N5395-TP
1N5395-TP
1N5395-TP
1N5395-TP
DIODE GPP 1.5A DO-15
Loại sản phẩm Diode - Bộ chỉnh lưu - Đơn
Nhà sản xuất Micro Commercial Components (MCC)
Model 1N5395-TP
Liên hệ nhận báo giá admin@semitech.vn hoặc 091.99.44.885
0335.260.538 Zalo
Thông tin sản phẩm
  • Mã SP1N5395-TP
  • Thông tin sản phẩmDIODE GPP 1.5A DO-15
  • Tình trạngLiên hệ đặt hàng
  • Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu1.1V @ 40V
  • Voltage - DC Xếp (VR) (Max)400V
  • Gói thiết bị nhà cung cấpDO-15
  • Tốc độStandard Recovery >500ns, > 200mA (Io)
  • Gói / CaseDO-204AC, DO-15, Axial
  • Nhiệt độ hoạt động - Junction-55°C ~ 150°C
  • gắn LoạiThrough Hole
  • Độ nhạy độ ẩm (MSL)1 (Unlimited)
  • Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHSLead free / RoHS Compliant
  • Loại diodeStandard
  • miêu tả cụ thểDiode Standard 400V 1.5A Through Hole DO-15
  • Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io)1.5A
  • Dung @ VR, F20pF @ 4V, 1MHz